SK Nature เซรั่มบำรุงผม

❗ สุขภาพและความงาม ด้วยสารสกัดจากธรรมชาติ
ยาเคมีสังเคราะห์ทั้งหลาย และการฉีดยาไม่ได้ทำให้เราสุขภาพดีเสมอไป
ธรรมชาติบำบัด เป็นอีกทางเลือกหนึ่งที่ดี
เยี่ยมชม!! ❤ 🥝 💊 🌿🍎 🥑
Post Reply
yaowapagoode

SK Nature เซรั่มบำรุงผม

Post User avatar by yaowapagoode »

เซรั่มบำรุงรากผมและเส้นผม

เหมาะสำหรับผู้ที่มีปัญหาผมร่วง ผมบาง
หนังศีรษะล้านและรังแค
เมื่อใช้ เป็นประจำอย่างต่อเนื่อง
ช่วย ให้เส้นผมแลดูดกดำอย่างเป็นธรรมชาติ

Image

SK Nature

ฉีดบำรุงหนังศีรษะและเส้นผม วันละ 2 ครั้ง
เช้า และเย็น หรือตามต้องการ

รับรองผลการวิจัยโดย : มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดสกลนคร

Image
Post Reply